| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 50 นาที |
| น้ำหนัก | 1.8 กก |
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 720-1020 เมกะเฮิรตซ์ |
| มิติ | 117*40*18 มม |
| น้ำหนัก | 230ก |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 720-1020 เมกะเฮิรตซ์ |
| มิติ | 117*40*18 มม |
| น้ำหนัก | 230ก |
| การใช้พลังงาน | 2400W |
|---|---|
| โฮสต์น้ำหนัก | 86กก |
| มิติโฮสต์ | 625×500×700 มม. (ยาว×สูง×กว้าง) |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC 110-240V |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 165W |
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ขนาดสินค้า | 440×410×120มม |
| ความชื้น | ≤85%RH |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 180W |
| ขนาด | 300×200×150มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| ขนาด | 580 × 280 × 410 มม |
| น้ำหนัก | 35 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ขนาด | 580×280×410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 35กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 300 วัตต์ |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 150W-200W |
| ความถี่ | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |