| Cân nặng | 15 kg |
|---|---|
| Kích thước (L×W×H) | 320×120×430mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tần số hoạt động | BDS-B1: 1561,098 MHz GPS-L1, GAL-E1: 1575,42 MHz GLO-G1: 1602 MHz |
|---|---|
| Định vị chính xác | Không nhiễu: Ngang 1,5m, Độ cao 1,5m Có nhiễu: Ngang 10m, Độ cao 10m |
| Độ chính xác về vận tốc | .20,2m/s (95%) |
| Độ chính xác thời gian | 100ns (95%) |
| Điện áp hoạt động | 6-33V |
| Tên | Máy gây nhiễu bom đoàn xe |
|---|---|
| Kích thước | 661×460×270mm |
| Cân nặng | 55kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
| Kích thước | 580×280×410mm |
|---|---|
| Độ ẩm hoạt động | 30%-95% |
| Mô-đun gây nhiễu | 6 |
| Pin ngoài tùy chọn | 24V DC |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-500m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Kích thước (L×W×H) | 580×280×410mm |
| nhiệt độ chạy | -20°C đến +55°C |
| Cân nặng | 30kg |
| Nguồn điện | AC220V, DC24V |
| Cân nặng | 35kg |
|---|---|
| Kích thước | 580 × 280 × 410mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Pin ngoài (Tùy chọn) | 24V DC |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-500m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Kích thước (L×W×H) | 320×120×430mm |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Số Anten | 6 |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Công suất đầu ra | 1000 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V DC |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
| điều chế nội bộ | Tần số nhảy FM |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 11 |
| Nguồn điện | AC110-240V |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (phụ thuộc vào môi trường) |
| Cân nặng | 65kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Công suất đầu ra | 1000 watt |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |