| ชื่อ | เครื่องยับยับกระเป๋าเป้ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-220V |
| พื้นที่ป้องกัน | 30-500M (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| การใช้พลังงาน | 200W |
| น้ำหนัก | 12กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ขนาดเสาอากาศแผงภายนอก | 640*540*550 มม. (ยาว * สูง * กว้าง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 28V |
|---|---|
| กำลังขับ | 1135w |
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
|---|---|
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ110-240V, 24V DC |
| กำลังขับ | 1135 วัตต์ |
| เครื่องควบคุมทางไกลด้วยสายไฟ | สวิตช์เปิด/ปิด |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ110-240V, 24V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
| การควบคุมระยะไกล | สวิตช์เปิด/ปิดแบบมีสาย |
| การตรวจสอบระยะไกล | ปรับกำลังเอาต์พุตด้วยแผงควบคุมแบบมีสาย |
| น้ำหนัก | 65กก |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 3000W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อม) |
| ขนาดเสาอากาศ (L*H*W) | 640*540*550มม |
| กำลังขับ | 1135 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110-240V, 24V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| การป้องกันเพาเวอร์แอมป์ | ตัวป้องกัน VSWR แบบเต็ม |
| ชื่อ | โมดูลพลังงาน RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 90วัตต์ |
| การใช้พลังงาน | 300วัตต์ |
| หมายเลขโมดูล Jammer | 6 |
| จำนวนเสาอากาศ | 6 |