| ระยะความเสียหายที่มีประสิทธิภาพ | ≥20เมตร |
|---|---|
| น้ำหนักระบบ | ≤15กก |
| ช่วงสัญญาณรบกวน | มุมราบ -45° ถึง +45°, ระดับความสูง 0° ถึง 90° |
| การสนับสนุนการแนะแนวภายนอก | ใช่ สำหรับการติดตามเป้าหมายและคำแนะนำ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| ชื่อ | เครื่องกระตุ้นเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.9kg |
| กำลังขับทั้งหมด | 1W~1000W |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 30W |
| ความถี่ | 428-438MHz |
| แรงดันใช้งาน | 8A~10A |
| ชื่อ | เพาเวอร์แอมป์ไวด์แบนด์ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
| ขนาดสินค้า | 160*100*18.8มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 500ก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55° องศาเซลเซียส |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| โฮสต์น้ำหนัก | 86กก |
| กำลังขับ | 630W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 24V |
| ชื่อ | เพาเวอร์แอมป์ไวด์แบนด์ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| ความถี่ในการทำงาน | 100-6000MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-36V |
| ชื่อ | อุปกรณ์ป้องกัน Jammer ของโดรน |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | L1: 1575.42MHz B1: 1561.098MHz |
| ความต้านทานการรบกวน | อัตราส่วนสัญญาณต่อการรบกวนแบบ Single-Interference: ≥105dB อัตราส่วนสัญญาณต่อการรบกวนแบบ Triple-Inter |
| ความแม่นยำของความเร็ว | ≤0.2ม./วินาที (95%) |
| ความแม่นยำในการกำหนดเวลา | ≤100ns (95%) |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | สีดำ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณแบบวงกว้าง |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
| กำลังขับ | 915วัตต์ |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 5%-95% |