| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| ต้นทาง | จีน |
| ชื่อ | ระบบป้องกันเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kg |
| การตรวจจับด้วยราดาร์ | 1 กม./3 กม./5 กม |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ชื่อ | ระบบป้องกันเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | ราบ 360 องศา; น่านฟ้าเต็ม |
| ต้นทาง | จีน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การทำงาน | สัญญาณโดรน jammer บล็อกของเสียงพึมพำแยกสัญญาณ RF |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังขับทั้งหมด | 70W |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| การใช้พลังงาน | 120W |
| น้ำหนัก | 2.8กก. (สินค้า), 5กก. (บรรจุ) |
| ขนาด | 660*290*50มม |
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | การทำงานต่อเนื่อง 7 * 24H |
| อัตราข้อมูล | 3s-7s |
| น้ำหนัก | 14กก |
| ขนาด | ยาว 410 x กว้าง 330 x 190มม |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| ขนาดบูสเตอร์ | 9.7 x 5.2 x 1.1ซม |
| ชื่อ | เครื่องทวนสัญญาณ Wifi |
|---|---|
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| การส่งผลประโยชน์ | 15-18dB |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |