| การใช้พลังงาน | 1,000W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24-28V |
| น้ำหนักเครื่องยนต์หลัก | 45 กิโลกรัม |
| ระดับการป้องกัน | IP40 |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 9-36V |
| ระยะการตรวจจับ | ≥ 1500ม |
|---|---|
| กล้องเดย์ไลท์ | 2688x1520(ความละเอียด) |
| ความคุ้มครองการปลอมแปลง | ราบ: 360° |
| การปลอมแปลงคลื่นความถี่ | 1.575.42MHz±1.023MHz(GPS-L1), 1602MHz+N*5625kHz(N ถึง --6)(GLONASS-L1) |
| ความสูงของการตรวจจับ | 300กม |
| ช่วงการตรวจจับ | 100-2000 ม. (สภาพแวดล้อมในเมือง ทดสอบโดยเป้าหมาย DJI AIR2) |
|---|---|
| ซอนด์อะซิมูธ | 0°-360° (เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| การใช้พลังงาน | 900W |
| ระยะการติดขัด | 800-1500ม. |
| ขนาด | 520 × 400 × 230 มม. |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| พิสัย | 1-10 กม. (แตกต่างกันไปตามสภาพแวดล้อมและรุ่นโดรน) |
| โหมดการทำงาน | การตรวจจับ RF, การแคร็กโปรโตคอล |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| พิสัย | 1-10 กม. (แตกต่างกันไปตามสภาพแวดล้อมและรุ่นโดรน) |
| โหมดการทำงาน | การตรวจจับ RF, การแคร็กโปรโตคอล |
| ความคุ้มครอง | ราบ 360° / แนวตั้ง 40° |
|---|---|
| ความถี่ | 1.2-1.8 กิกะเฮิร์ตซ์ |
| ระบบการทำงาน | 30,500 |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที-75 เมตร/วินาที |
| อัตราข้อมูล | ≥0.5Hz (การหมุนเสาอากาศ ≥30rpm) |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 150ม |
|---|---|
| จำนวนเป้าหมายการตรวจจับสูงสุด | 200 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เอซี200-เอซี240 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 820 x 925 x 360มม |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 100ม |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 4-6กม |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที - 45 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| ขนาด | 782 มม. × 549 มม. × 198 มม. (เสาอากาศ) |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |