| ชื่อ | ระบบป้องกัน UAV |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ต้นทาง | จีน |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| พิสัย | 1-10 กม. (แตกต่างกันไปตามสภาพแวดล้อมและรุ่นโดรน) |
| โหมดการทำงาน | การตรวจจับ RF, การแคร็กโปรโตคอล |
| การใช้พลังงาน | ≤ 200W |
|---|---|
| มิติ | 782 มม. × 549 มม. × 198 มม. (เสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | ≤ 60 กก. (รวม PTZ) |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | อินเทอร์เฟซข้อมูล |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 4-6 กม. (โดรน RCSγ0.01 ตร.ม.) |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| การใช้พลังงาน | ≤ 200W |
| โหมดการทำงาน | เครื่องด็อปเปลส |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | S band (5 จุดความถี่การทำงาน) |
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 4-6 กม. (โดรน RCS-0.01 ตารางเมตร) |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| ความถี่ | 2.4GHz 5.8GHz |
| ชื่อสินค้า | ระบบเตือนภัยโดรน |
| เป้า | DJI, AUTEL, FIMI, YUNEEC, HUBSAN, FPV และการแข่งรถ |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone UAV |
| การปรับแต่งความถี่ | 100เมกะเฮิรตซ์~6กิกะเฮิรตซ์ |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| พิสัย | 1-10 กม. (แตกต่างกันไปตามสภาพแวดล้อมและรุ่นโดรน) |
| โหมดการทำงาน | การตรวจจับ RF, การแคร็กโปรโตคอล |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| มิติ | 782 มม. × 549 มม. × 198 มม. (เสาอากาศ) |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| การใช้พลังงาน | ≤ 200W |
| มิติ | 782 มม. * 549 มม. * 198 มม. (เสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | ≤ 60 กก. (รวม PTZ) |