| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 24V |
|---|---|
| กำลังขับ | 630W |
| รัศมีการรบกวน | 50-500M ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณสภาพแวดล้อม |
| การใช้พลังงาน | 2000W |
| ความชื้น | 30%-95% |
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
|---|---|
| ขนาด | 90×38×156มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ระยะการติดขัด | 10-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 6.5วัตต์ |
| เวลาทำงาน | 1.5 ชม |
| น้ำหนัก | 35กก |
|---|---|
| ขนาด | 580 × 280 × 410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| แบตเตอรี่ภายนอก (อุปกรณ์เสริม) | 24V DC |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ภายใน (1 ชม.: 28V, 5A) หรือแบตเตอรี่ภายนอก |
|---|---|
| ควบคุม | สวิตช์อิสระ 3 ตัวสำหรับแต่ละแบนด์ |
| กำลังขับทั้งหมด | 90W |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 60 นาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| กำลังขับทั้งหมด | 125W |
|---|---|
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 60 นาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| น้ำหนัก | 4.9กก. น้ำหนักบรรจุ: 6.5กก |
| ขนาด | 490×340×90มม |
| กำลังขับ | รวม 42W (1-3W ต่อแบนด์) |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 2-40 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC 110V/220V ถึง DC 12V |
| น้ำหนักสินค้า | ประมาณ 7.5 กก |
| ขนาดสินค้า | 460 * 238 * 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังขับทั้งหมด | 30-35 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 10.6V - 36V / 1.5A,10.6v-36v/1.5A |
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ขนาด | 395×238×60มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| รัศมีการรบกวน | 1,000-3,000 เมตร |
|---|---|
| กำลังขับ | รวม 190W |
| การใช้พลังงาน | 380W |
| ระดับการกันน้ำ | IPX64 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ถึง 75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| มิติข้อมูลอุปกรณ์ | 126x76x35 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1-20M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 650g |