| ชื่อ | เครื่องยับยับสัญญาณ GPS |
|---|---|
| น้ำหนักสินค้า | ประมาณ 7.5 กก |
| ขนาดสินค้า | 460 x 238 x 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220V ถึง DC12V |
| แยมรัศมี | 2-40 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15กก |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| แบตเตอรี่ภายใน | กระแสไฟ 24V DC ใช้งานได้ 2 ชม |
| ขนาด | 592×395×265มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-300 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| จำนวนเสาอากาศ | 3 |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| ขนาด | 580 × 280 × 410 มม |
| น้ำหนัก | 35 กิโลกรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V หรือ 110V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 200วัตต์ |
| น้ำหนัก | 7กก |
| ขนาด | 400×288×155มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
|---|---|
| ขนาด | 592×395×265มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 11 |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, กระแสสลับ 100-240V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 1.5 ชม |
| ระยะการติดขัด | 10-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| ขนาด | 90x38x156 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ขนาด | 400×288×155มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จำนวนเสาอากาศ | 7 |
| ระยะการติดขัด | 10-60 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| รัศมีการรบกวน | 50-600M (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อมและความแรงของสัญญาณ) |
|---|---|
| โฮสต์น้ำหนัก | 85กก |
| มิติโฮสต์ | 625×500×700 มม. (ยาว×สูง×กว้าง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55° องศาเซลเซียส |
| การกำหนดค่าเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอก 13 เสา |