| ชื่อ | เครื่องยับยับสัญญาณพกพา |
|---|---|
| พิมพ์ | Gps Tracker, การควบคุมความถี่, Jammer UAV |
| การรับประกัน | 36 เดือน, 2 ปี, 12 เดือน, 3 ปี, 1 ปี |
| ขนาด | 85 มม. x 37 มม. x 23 มม., 320 * 200 * 460 มม., 150 มม. * 100 มม. * 16 มม., 65 มม. x 61 มม. x 26 มม. |
| สี | สีดำ สีขาว |
| ชื่อ | Jammer สัญญาณกระเป๋าเป้สะพายหลัง |
|---|---|
| คุณสมบัติการปลอมแปลงการนำทาง | การฉายโซนโดรนแบบไม่ต้องบิน (การบังคับลงจอด), การกระจัดในทิศทาง; |
| ระยะป้องกัน | 1-5 กม. (กำลัง PA RF 25W); |
| เวลาการแทรกแซงการหลอกลวง | 2 วินาที; |
| มุมการหลอกลวงที่มีประสิทธิภาพ | แนวนอน: 360 °, แนวตั้ง: ±90 °; |
| ชื่อ | เครื่องยับยั้งสัญญาณของเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.0กก |
| ขนาด | 960×400×230 มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| การใช้พลังงาน | 180W |
| แบตเตอรี่ | 4000mA/H ในตัวพร้อมอะแดปเตอร์ AC (DC12V) |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | 1-20M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 650g |
| ขนาด | 126x76x35 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| ชื่อ | Jammer สัญญาณมือถือ |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 40W |
| แบตเตอรี่ | +24V/5AH ชีวิต PO4 |
| เวลาทำงาน | 1.5 ชม |
| ขนาดกล่องด้านใน | 450×350×300มม |
| แรงดันไฟฟ้า | 27/28V DC,220V,28V |
|---|---|
| การทำงาน | สัญญาณโดรน jammer บล็อกของเสียงพึมพำแยกสัญญาณ RF |
| ได้รับ | 45/50dB,50dB,45dB |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +65°ซ |
|---|---|
| ความต้านทาน | IP52 |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% -95% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | การบังคับใช้กฎหมายตำรวจความมั่นคงทางทหารอุปกรณ์ความมั่นคง |
| การทำงาน | สัญญาณโดรน jammer บล็อกของเสียงพึมพำแยกสัญญาณ RF |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ |
| ชื่อ | Jammer สัญญาณมือถือ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/12000mAh |
| น้ำหนักรวม | 2กก |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ขนาด | ขนาดกลาง,320*200*460 มม.,76*20*26 ซม.,37.5*29*10 ซม. |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |