| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 30 นาที |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| การใช้พลังงาน | 145W |
| ขนาด | 277 × 80 × 51มม |
| แอนเทนนาแพนล | กำไร 8dBi |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| ขนาด | 300×200×150มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| กำลังขับ | 65W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ110-240V, 24V DC |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| การปรับภายใน | ความถี่การกระโดด FM |
| โมดูลต่อหน่วย | 11 |
| กำลังขับ | 1300W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ใช้ | ยานยนต์,มือถือ |
| การทำงาน | การติดตามด้วย GPS, การตรวจสอบน้ำมันเชื้อเพลิง/อุณหภูมิ, ปุ่มตกใจ SOS, การป้องกันการติดขัด, ตัวติดตาม |
| ขนาด | 630 × 500 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| วงจีเอ็ม | ควอดแบนด์, GSM/UMTS, 850/ 900/ 1800/ 1900MHz |
| กำลังขับทั้งหมด | 200W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
| น้ำหนัก | 24 กิโลกรัม |
| ขนาด | 520 × 300 × 250มม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
| ความชื้น | 5% - 95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 330*238*60มม |
| น้ำหนัก | 6.0กก |
| การใช้พลังงาน | 90 วัตต์ |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 120 วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 11 กก |
| ขนาด | 45×30×15 ซม |
| ชื่อ | ระบบรบกวนสถานโทษ |
|---|---|
| กำลังขับ | 240W |
| รัศมีการรบกวน | 20-100 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC28V |
| การใช้พลังงาน | 800W |