| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤10ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V/40W |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| มิติ | 445 มม. × 300 มม. × 400 มม |
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS-0.01 ตารางเมตร) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤10กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V/40W |
| มิติ | 445 มม. × 300 มม. × 400 มม |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ต้นทาง | จีน |
| ชื่อ | ระบบป้องกันเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ตัวเลือกประเภทเสาอากาศ | ตัวเลือกเสาอากาศแบบทิศทางหรือแบบ Omni-Directional |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS-0.01 ตารางเมตร) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V/40W |
| ขนาด | 445 มม. × 300 มม. × 400 มม |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS-0.01 ตารางเมตร) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V/40W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | ≤ 240W |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 0°~40° |
| ความถี่ | เอ็กซ์แบนด์ |
| ระบบการทำงาน | เครื่องด็อปเปลส |
| โหมดการทำงาน | อาร์เรย์แบบแบ่งเฟส + พัลส์ดอปเปลอร์ |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤10กก |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V/40W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +60°ซ |