| ระยะความถี่การตรวจจับ | การสแกน การตรวจจับ และการแสดงผลย่านความถี่เต็ม 70MHz-6GHz |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | ≥10กม. (ขึ้นอยู่กับสภาพการทำงาน) |
| ช่วงการตรวจจับ | แนวนอน: ครอบคลุม 360° แนวตั้ง: -90° ถึง 90° |
| ย่านความถี่การตรวจจับคีย์ | 800MHz, 900MHz, 1.2GHz, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| น้ำหนักของอุปกรณ์ตรวจจับ | ≤15Kg |
| ชื่อ | ระบบป้องกันเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | ราบ 360 องศา; น่านฟ้าเต็ม |
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | การสื่อสารผลิตภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| ข้อมูลจำเพาะ | การแก้ไขแบบบูรณาการ |
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | การทำงานต่อเนื่อง 7 * 24H |
| อัตราข้อมูล | 3s-7s |
| น้ำหนัก | 14กก |
| ขนาด | ยาว 410 x กว้าง 330 x 190มม |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (DJI Phantom 3/4 RCSγ0.01m²) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| ความถี่ | 1.2-1.8 กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | ราบ: 360° / แนวตั้ง: 40° |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที - 75 เมตร/วินาที |
| ระยะตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 150ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 200-240V |
| ระบบการทำงาน | เครื่องด็อปเปลส |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | เอ็กซ์แบนด์ |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 150ม |
| การใช้พลังงาน | ≤ 240W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| ระบบการทำงาน | เครื่องด็อปเปลส |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | เอ็กซ์แบนด์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤ 50กก |
| มิติ | 500 มม. × 410 มม. × 205 มม |
| ระบบการทำงาน | เครื่องด็อปเปลส |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | เอ็กซ์แบนด์ |
| ช่วงการตรวจจับ | ≥ 3.5 กม. (DJI Phantom RCS µ s 0.01 ตร.ม.) |
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤ 10m |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ตัวเลือกประเภทเสาอากาศ | ตัวเลือกเสาอากาศแบบทิศทางหรือแบบ Omni-Directional |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |