| ความถี่ในการทำงาน | เอ็กซ์แบนด์ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | ≥ 3.5 กม. (DJI Phantom RCS µ s 0.01 ตร.ม.) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 150ม |
| การใช้พลังงาน | ≤ 240W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| การตรวจจับ | สูงสุด 3 กิโลเมตร |
|---|---|
| การสนับสนุนช่วงความถี่ | 30MHz - 6GHz |
| ความสูงของการตรวจจับ | 1km |
| ความแม่นยำของ DF | 10° (ตาม) ≤3° (โฉบ) |
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 300 ชิ้น/ปี |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แอปพลิเคชัน | สถานที่สาธารณะ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | ผลิตภัณฑ์ป้องกันการรักษาความปลอดภัย |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ | 640x512 |
| ทางยาวโฟกัส | 75มม |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ความถี่ในการทำงาน | S-band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (DJI Phantom 3/4 RCSγ0.01m²) |
| การครอบคลุม Azimuth | 0°~360° |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kg |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| แอนเทนนาจอม | ทิศทาง + รอบทิศทาง |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | ราบ 360 องศา; น่านฟ้าเต็ม |