| พลัง | AC220V-AC240V |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | ≤60กก. (พร้อม PTZ) |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| การครอบคลุม Azimuth | 0°~360° |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 120W/แผง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V/120W |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤60กก. (พร้อม PTZ) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤60กก. (พร้อม PTZ) |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤60กก. (พร้อม PTZ) |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (DJI Phantom 3/4 RCSγ0.01m²) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| การครอบคลุม Azimuth | 0° - 360° |
| ความแม่นยำของความเร็ว | 0.5 ม./วินาที - 45 ม./วินาที |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V - AC240V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V/40W |
|---|---|
| ขนาด | 445 มม. × 300 มม. × 400 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +60°ซ |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤10กก |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| ต้นทาง | จีน |
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | การแก้ไขแบบบูรณาการ |
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |