| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCSความยาว 0.01 ตร.ม.) |
| การครอบคลุม Azimuth | 360°+ (เรดาร์ตรวจจับความสูง 3D) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +60°ซ |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS-0.01 ตารางเมตร) |
| การครอบคลุม Azimuth | 4 แผง: 360°+ (เรดาร์ตรวจจับความสูง 3D) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤ 70KG |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| สนามอุตสาหกรรม | ระบบป้องกัน UAV |
| ต้นทาง | จีน |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การทำงาน | การตรวจจับ / เครื่องตรวจจับ / Jammer ของโดรน Uav |
| การทำงาน | การตรวจจับ / เครื่องตรวจจับ / Jammer ของโดรน Uav |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| สนามอุตสาหกรรม | ระบบป้องกัน UAV |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การตรวจจับ | เรดาร์ |
|---|---|
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| การตรวจจับ | เรดาร์ |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| การวางตัวเป็นกลาง | เครื่องรบกวนคลื่นความถี่วิทยุ |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 10 |
| พิสัย | 10.2km |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ใช้กลางแจ้ง | ระบบต่อต้าน Uav / เคาน์เตอร์โดรน / โดรน Jammer |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |