| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| การทำงาน | เครื่องตรวจจับการติดตาม Jammer |
|---|---|
| การตรวจจับ | เรดาร์ |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| ต้นทาง | จีน |
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| การตรวจจับ | เรดาร์ |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| ต้นทาง | จีน |
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| เครื่องหมายการค้า | ปรับแต่ง |
| การตรวจจับ | สูงสุด 3 กิโลเมตร |
|---|---|
| การสนับสนุนช่วงความถี่ | 30MHz - 6GHz |
| ความสูงของการตรวจจับ | 1km |
| ความแม่นยำของ DF | 10° (ตาม) ≤3° (โฉบ) |
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
| อัตราความสำเร็จในการตรวจจับ | ≥95% |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 500-3000m |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 900เมกะเฮิร์ตซ์, 1.4กิกะเฮิร์ตซ์, 2.4กิกะเฮิร์ตซ์, 5.2กิกะเฮิร์ตซ์, 5.8กิกะเฮิร์ตซ์ |
| เป้าหมายพร้อมกัน | ≥10ก่อกวน |
| เวลาตอบสนอง | ≤6s |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ~ +55°C |
| ความคุ้มครอง | ราบ 360° / แนวตั้ง 40° |
|---|---|
| ความถี่ | 1.2-1.8 กิกะเฮิร์ตซ์ |
| ระบบการทำงาน | 30,500 |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที-75 เมตร/วินาที |
| อัตราข้อมูล | ≥0.5Hz (การหมุนเสาอากาศ ≥30rpm) |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| OEM | มีอยู่ |
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
| ต้นทาง | จีน |