| การตรวจจับ | เรดาร์ |
|---|---|
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เครื่องหมายการค้า | ปรับแต่ง |
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| จำนวนเป้าหมายการตรวจจับสูงสุด | 200 |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เอซี200-เอซี240 |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที-75 เมตร/วินาที |
| ความคุ้มครอง | ราบ 360° / แนวตั้ง 40° |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤150ม |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 150ม |
|---|---|
| จำนวนเป้าหมายการตรวจจับสูงสุด | 200 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เอซี200-เอซี240 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 820 x 925 x 360มม |
| แอปพลิเคชัน | สถานที่สาธารณะ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | ผลิตภัณฑ์ป้องกันการรักษาความปลอดภัย |
| ขนาดเป้าหมาย | ≥0.1ม.x0.1ม |
| ความเร็วเป้าหมาย | ≤50ม./วินาที |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCSความยาว 0.01 ตร.ม.) |
| การครอบคลุม Azimuth | 360°+ (เรดาร์ตรวจจับความสูง 3D) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +60°ซ |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| พิสัย | 1-10 กม. (แตกต่างกันไปตามสภาพแวดล้อมและรุ่นโดรน) |
| โหมดการทำงาน | การตรวจจับ RF, การแคร็กโปรโตคอล |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS-0.01 ตารางเมตร) |
| การครอบคลุม Azimuth | 4 แผง: 360°+ (เรดาร์ตรวจจับความสูง 3D) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤ 70KG |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone UAV |
| การปรับแต่งความถี่ | 100เมกะเฮิรตซ์~6กิกะเฮิรตซ์ |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone UAV |
| การปรับแต่งความถี่ | 300เมกะเฮิร์ตซ์ - 6200เมกะเฮิร์ตซ์ |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน ทนทาน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone UAV |
| วงการตรวจจับ | 900MHz, 1.4MHz, 2.4GHz, 5.8GHz, อินเตอร์เน็ตไร้สาย |
| ขนาด | 177*89*29.5มม |