| ชื่อ | ระบบป้องกันเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | ราบ 360 องศา; น่านฟ้าเต็ม |
| ต้นทาง | จีน |
| ชื่อ | ระบบป้องกันโดรน |
|---|---|
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับ FPV |
|---|---|
| สังเกตชนิด Drone | เครื่องบินไร้มือถือซีรีย์ DJI เครื่องบินไร้มือถือเดินข้าม และ เครื่องบินไร้มือถือถ่ายภาพ DIY |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 860-930MHz , 1.2G,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz, 5.8G |
| ระยะการตรวจจับ | 1-5KM |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 9-36V |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 10 |
| พิสัย | 10.2km |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ไฮไลท์หลัก | แจมเมอร์ |
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์รักษาความปลอดภัย |
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-10 กม. |
|---|---|
| ความถี่การตรวจจับ | 400-6000เมกะเฮิร์ตซ์ |
| ความดันไฟฟ้าภายนอก | 100 ~ 220V AC |
| ความละเอียดหน้าจอ | 1080P (1920×1200) |
| ขนาด | 510 มม. × 440 มม. × 210 มม. (± 2 มม.) |
| ความแม่นยำของ DF | 10° (ตาม) ≤3° (โฉบ) |
|---|---|
| ความสามารถในการตรวจจับแบบเรียลไทม์ | โดรน ≥ 30 ลำ |
| น้ำหนัก | 15กก |
| การใช้พลังงาน | 15W |
| การสนับสนุนช่วงความถี่ | 30MHz - 6GHz |
| ระยะป้องกัน | 0 ~ 800ม |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | DC48V/7A |
| การใช้พลังงาน | 168W |
| น้ำหนัก | 7.2กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| ชื่อ | Drone Detection Jammer Spoofer |
|---|---|
| ความถี่การตรวจจับ | 20MHz-6GHz |
| ช่วงการตรวจจับ | >500ม.-5กม |
| มุมการตรวจจับ | 360° |
| ประเภทสัญญาณล่อ | จีพีเอส, โกลนาส, กาลิเลโอ, บีดี |
| ประเภทโดรนที่ตรวจจับได้ | เครื่องบินไร้มือถือซีรีย์ DJI เครื่องบินไร้มือถือเดินข้าม และ เครื่องบินไร้มือถือถ่ายภาพ DIY |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 1-5 กม |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 860-930MHz, 1.2G, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8G |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 9-36V |
| ขนาด | 167 มม. × 83 มม. × 42 มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |