| ช่วงการตรวจจับ | 100-2000 ม. (สภาพแวดล้อมในเมือง ทดสอบโดยเป้าหมาย DJI AIR2) |
|---|---|
| ซอนด์อะซิมูธ | 0°-360° (เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| การใช้พลังงาน | 900W |
| ระยะการติดขัด | 800-1500ม. |
| ขนาด | 520 × 400 × 230 มม. |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-5 กม. (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อม) |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 900เมกะเฮิร์ตซ์, 1.4กิกะเฮิร์ตซ์, 2.4กิกะเฮิร์ตซ์, 5.2กิกะเฮิร์ตซ์, 5.8กิกะเฮิร์ตซ์ |
| รุ่นโดรนที่สามารถระบุตำแหน่งได้ | Dji Mavic, Air, Mini, Fpv, ซีรีส์ Avata |
| การตรวจจับฝูงโดรน | ≥5โดรนพร้อมกัน |
| เวลารีเฟรชการตรวจจับ | 4-6 วินาที |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone UAV |
| การปรับแต่งความถี่ | 100-6000MHz |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone UAV |
| การปรับแต่งความถี่ | 100เมกะเฮิรตซ์~6กิกะเฮิรตซ์ |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ช่วงความถี่ | 300-6200MHz |
| การตรวจจับโดรน | โดรน รวมถึง DJI Autel fpv ฯลฯ |
| ชื่อ | เรดาร์ตรวจจับโดรน |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 3 กม.-5 กม |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| โมเดลโดรนที่ตรวจจับได้ | DJI, AUTEL, FIMI, DAHUA, PowerVision, YUNEEC, UDIRC และแบรนด์ทั่วไปอื่นๆ รวมถึง FPV แบบกำหนดเองและโด |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | รัศมี 1-8 กม. (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อมและรุ่นของโดรน) |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 0-1,000 เมตร |
| ความแม่นยำของอะซิมัท | ≤1.5° (RMS) |
| ความแม่นยำในตำแหน่ง | ≤10เมตร |
| Detectioการตรวจจับแบนด์และแบนด์ | 900MHz, 1.4MHz, 2.4GHz, 5.8GHz, อินเตอร์เน็ตไร้สาย |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 0-3km+ (แตกต่างกันไปตามสภาพแวดล้อมและประเภทของโดรน) |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 12000mAh |
| กำลังชาร์จ | กระแสตรง9V, 2A |
| ขนาด | 177 มม. × 89 มม. × 29.5 มม. (±2 มม.) |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | ผลิตภัณฑ์ป้องกันการรักษาความปลอดภัย |
| วงดนตรีความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ |
| เป้าหมายการตรวจจับหลัก | เครื่องบินไร้คนขับ |
| ช่วงการตรวจจับ | 150 ม. ~ 5 กม. (UAV) |
|---|---|
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| วงดนตรีความถี่ในการทำงาน | เอ็กซ์แบนด์ |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 75 ม./วินาที |
| อัตราข้อมูล | ≥ 0.2Hz (12 รอบต่อนาที) |