| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ตัวเลือกประเภทเสาอากาศ | ตัวเลือกเสาอากาศแบบทิศทางหรือแบบ Omni-Directional |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ระยะการตรวจจับ | ≥ 1500ม |
|---|---|
| กล้องเดย์ไลท์ | 2688x1520(ความละเอียด) |
| ความคุ้มครองการปลอมแปลง | ราบ: 360° |
| การปลอมแปลงคลื่นความถี่ | 1.575.42MHz±1.023MHz(GPS-L1), 1602MHz+N*5625kHz(N ถึง --6)(GLONASS-L1) |
| ความสูงของการตรวจจับ | 300กม |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ≤10ม |
|---|---|
| อัตราความสำเร็จของโพรบ | ≥99% |
| ระบุเวลาตอบสนอง | ≤3วินาที |
| ระยะทางตำแหน่งการตรวจจับ | 1-5KM |
| 1-5KM | 0ม.-1,000ม |
| ระยะความถี่การตรวจจับ | การสแกน การตรวจจับ และการแสดงผลย่านความถี่เต็ม 70MHz-6GHz |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | ≥10กม. (ขึ้นอยู่กับสภาพการทำงาน) |
| ช่วงการตรวจจับ | แนวนอน: ครอบคลุม 360° แนวตั้ง: -90° ถึง 90° |
| ย่านความถี่การตรวจจับคีย์ | 800MHz, 900MHz, 1.2GHz, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| น้ำหนักของอุปกรณ์ตรวจจับ | ≤15Kg |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 1.5 กม. |
| พิสัย | 2. 1 กม. |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | รองรับการสแกนที่กำหนดเองของ 70MHz-6.2GHz, ย่านความถี่เริ่มต้นรวมถึง 400MHz, 800MHz, 900MHz, 1.2GHz, |
|---|---|
| รัศมีการตรวจจับ | 21.5 กม. (วิวดีและสิ่งแวดล้อมแม่เหล็กไฟฟ้า) |
| เวลาตอบสนองการตรวจจับ | S3s (8 คลื่นความถี่) |
| ภาษาที่รองรับ | ปรับแต่งภาษาจีนอังกฤษภาษาอื่น ๆ ได้ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°°C ถึง +50°°C |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ช่วงความถี่ | 300-6200MHz |
| การตรวจจับโดรน | โดรน รวมถึง DJI Autel fpv ฯลฯ |
| รัศมีการตรวจจับ | 1.5-2 กม. (สภาพแวดล้อมในเมือง) 2-3 กม. (สภาพแวดล้อมพื้นที่เปิดโล่ง) |
|---|---|
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 100MHz-6GHz |
| ปริมาณการตรวจจับ | โดรน 10 ลำพร้อมกัน |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 8000mAh |
| ขนาดโฮสต์ | ยาว * กว้าง * สูง: (185 มม. * 80 มม. * 33 มม.) ± 5 มม |
| ความถี่การตรวจจับ | 300เมกะเฮิร์ตซ์~ 6กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ความสูงของการตรวจจับ | 0-1200ม. |
| รัศมีการตรวจจับ | 5 กม. (อาจมีการเปลี่ยนแปลงขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อมและรุ่นของโดรน) |
| การใช้พลังงานการตรวจจับ | ≤100W |
| ระยะการติดขัด | แนวนอน: 360°; แนวตั้ง: -90° ถึง +90° |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| น้ำหนักสุทธิ | น้ำหนักบรรจุ:80กก |
| ขนาดสินค้า | 1800*560*430มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 700W-1200W |