| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| การครอบคลุม Azimuth | 0°~360° |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (DJI Phantom 3/4 RCSγ0.01m²) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| อุณหภูมิในการทำงานและอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°ซ ~ +55°ซ / -40°ซ ~ +65°ซ |
| ความถี่ในการทำงาน | S-band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (DJI Phantom 3/4 RCSγ0.01m²) |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| พลัง | AC220V-AC240V |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | ≤60กก. (พร้อม PTZ) |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| การครอบคลุม Azimuth | 0°~360° |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤60กก. (พร้อม PTZ) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 100ม |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 4-6กม |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที - 45 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| ขนาด | 782 มม. × 549 มม. × 198 มม. (เสาอากาศ) |
| ความคุ้มครอง | 360° |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (รัศมี) |
| อัตราข้อมูล | 3-7 วินาที |
| การตรวจจับพร้อมกัน | โดรน ≥ 30 ลำ |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
| ความถี่ในการทำงาน | S-band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (DJI Phantom 3/4 RCSγ0.01m²) |
| การครอบคลุม Azimuth | 0°~360° |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| ความถี่ในการทำงาน | S-band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (DJI Phantom 3/4 RCSγ0.01m²) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤60กก. (พร้อม PTZ) |