| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ไฮไลท์หลัก | Jammer+เครื่องตรวจจับ |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ระยะการติดขัด | 3 กม.-5 กม |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 8 กม.-15 กม |
| ชื่อ | ระบบป้องกันเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| การทำงาน | เครื่องตรวจจับการติดตาม Jammer |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| ความถี่ | 1.2-1.8 กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | ราบ: 360° / แนวตั้ง: 40° |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที - 75 เมตร/วินาที |
| ระยะตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 150ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 200-240V |
| จำนวนเป้าหมายการตรวจจับสูงสุด | 200 |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เอซี200-เอซี240 |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที-75 เมตร/วินาที |
| ความคุ้มครอง | ราบ 360° / แนวตั้ง 40° |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤150ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 200-240V |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 400W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 820 × 925 × 360มม |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 150ม |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 150ม |
|---|---|
| จำนวนเป้าหมายการตรวจจับสูงสุด | 200 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เอซี200-เอซี240 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 820 x 925 x 360มม |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| สนามอุตสาหกรรม | ระบบป้องกัน UAV |
| ต้นทาง | จีน |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การทำงาน | การตรวจจับ / เครื่องตรวจจับ / Jammer ของโดรน Uav |