| ชื่อ | ราดาร์ตรวจจับเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| ชื่อ | เรดาร์ตรวจการณ์ทางอากาศ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | การตรวจจับโดรน |
| พิมพ์ | ผลิตภัณฑ์ป้องกันการรักษาความปลอดภัย |
| ระบบการทำงาน | ระบบอาเรย์แบบแบ่งเฟส (การสแกนแบบราบ + การสแกนระยะพิทช์) พัลส์ดอปเปลอร์ |
| ชื่อ | เรดาร์ติดยานพาหนะ |
|---|---|
| โหมดการทำงานของเรดาร์ | การสแกนเฟสสองมิติ |
| วงทำงาน | X-band |
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | (ความน่าจะเป็นในการตรวจจับ 85%, อัตราการแจ้งเตือนเท็จ 10)=15 กม. (RCS=0.01 ม.) |
| พลัง | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/50เฮิร์ต |
| การใช้พลังงาน | 5,000 W (รวมกับแพลตฟอร์มเมฆและจอม) |
|---|---|
| น้ำหนัก | 150 กก. (รวมแพลตฟอร์มคลาวด์และ jammer) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +70ºC |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | สูงสุด 95% ต่อเดือน (อุณหภูมิต่ำสุด 25°C) |
| ระดับความสูง | ≤2500m |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 10 กม. |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | ราบ 360 องศา; น่านฟ้าเต็ม |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ต้นทาง | จีน |
| การตรวจจับ | เรดาร์ |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| การวางตัวเป็นกลาง | เครื่องรบกวนคลื่นความถี่วิทยุ |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤150ม |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 400W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เอซี200-เอซี240 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 820 x 925 x 360มม |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 10 กม. |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |