| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| ใช้กลางแจ้ง | ระบบต่อต้าน Uav / เคาน์เตอร์โดรน / โดรน Jammer |
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 4-6 กม. (โดรน RCS-0.01 ตารางเมตร) |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | S band (5 จุดความถี่การทำงาน) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 100 |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | UND |
| การตรวจจับ | เรดาร์ |
|---|---|
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| ต้นทาง | จีน |
| การวางตัวเป็นกลาง | เครื่องรบกวนคลื่นความถี่วิทยุ |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ชื่อ | เรดาร์ตรวจจับโดรน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| ชื่อ | ระบบต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | เครื่องตรวจจับโดรนที่ทนทาน |
| รัศมีการตรวจจับ | 0~5km+ (มีความแตกต่างกันเนื่องจากสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันและ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone FPV |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 เมตร/วินาที - 83 เมตร/วินาที |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ≤ 250W (การใช้พลังงาน) AC220V (อินพุต) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ถึง 60 ° C |
| น้ำหนัก | ≤ 26 กก |
| ย่านความถี่ | เอ็กซ์แบนด์ |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 100ม |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 4-6กม |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที - 45 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| ขนาด | 782 มม. × 549 มม. × 198 มม. (เสาอากาศ) |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 3 กม.-5 กม |