| ความถี่ในการทำงาน | S-band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (DJI Phantom 3/4 RCSγ0.01m²) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (DJI Phantom 3/4 RCSγ0.01m²) |
| การครอบคลุม Azimuth | 0°~360° |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | S-band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤60กก. (พร้อม PTZ) |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤60กก. (พร้อม PTZ) |
| การครอบคลุม Azimuth | 0°~360° |
| ความคุ้มครอง | ราบ 360 องศา / แนวตั้ง 40 องศา |
|---|---|
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที - 75 เมตร/วินาที |
| อัตราข้อมูล | ≥ 0.5Hz (การหมุนเสาอากาศ ≥ 30rpm) |
| กำลังไฟพิกัด | 400W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ภายใน: 24V, 3500mAh; หรือแบตเตอรี่ภายนอก |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 45-70 นาที |
| การใช้พลังงาน | 55W |
| แอนเทนนาแพนล | กำไร 10dBi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | ≤ 240W |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 0°~40° |
| ความถี่ | เอ็กซ์แบนด์ |
| ระบบการทำงาน | เครื่องด็อปเปลส |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| การครอบคลุม Azimuth | 0°~360° |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| ความถี่ในการทำงาน | S-band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (DJI Phantom 3/4 RCSγ0.01m²) |
| การครอบคลุม Azimuth | 0°~360° |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| ขนาด | 490×340×90มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4.9กก. (อุปกรณ์), 6.5กก. (บรรจุกล่อง) |
| การใช้พลังงาน | 350W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 60 นาที |