| สี | สีดำ |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 45-70 นาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ขนาด | 277 × 80 × 51มม |
| น้ำหนัก | 2KG (อุปกรณ์), 3.6KG (บรรจุ) |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ใช้กลางแจ้ง | ระบบต่อต้าน Uav / เคาน์เตอร์โดรน / โดรน Jammer |
| ชื่อ | ระบบป้องกันเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kg |
| การตรวจจับด้วยราดาร์ | 1 กม./3 กม./5 กม |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 45-70 นาที |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 192W |
| น้ำหนัก | 4.3KG (อุปกรณ์), 11KG (บรรจุ) |
| ขนาด | 700*680*30มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 60 นาที |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| การใช้พลังงาน | 350W |
| น้ำหนัก | 45กก.,10.5กก.,>50กก.,<4กก.,17กก |
| ขนาด | 490×340×90มม |
| ชื่อ | ระบบป้องกันเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | ราบ 360 องศา; น่านฟ้าเต็ม |
| ต้นทาง | จีน |
| ชื่อ | ระบบตรวจจับเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ชื่อ | ระบบป้องกันโดรน |
|---|---|
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| ใช้กลางแจ้ง | ใช้กลางแจ้ง |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ไฮไลท์หลัก | แจมเมอร์ |
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์รักษาความปลอดภัย |
| การทำงาน | เครื่องรบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |