| แอปพลิเคชัน | สถานที่สาธารณะ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | ผลิตภัณฑ์ป้องกันการรักษาความปลอดภัย |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ | 640x512 |
| ทางยาวโฟกัส | 75มม |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ตัวเลือกประเภทเสาอากาศ | ตัวเลือกเสาอากาศแบบทิศทางหรือแบบ Omni-Directional |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| การตรวจจับ | สูงสุด 3 กิโลเมตร |
|---|---|
| การสนับสนุนช่วงความถี่ | 30MHz - 6GHz |
| ความสูงของการตรวจจับ | 1km |
| ความแม่นยำของ DF | 10° (ตาม) ≤3° (โฉบ) |
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 300 ชิ้น/ปี |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5-10 กม. (โดรน RCS-0.01 ตารางเมตร) |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
| การใช้พลังงาน | ≤ 200W |
| มิติ | 782 มม. × 549 มม. × 198 มม. (เสาอากาศ) |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 4-6 กม. (โดรน RCSµs-0.01 ตารางเมตร) |
| โหมดการทำงาน | เครื่องด็อปเปลส |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| น้ำหนัก | ≤ 60 กก. (รวม PTZ) |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | การแก้ไขแบบบูรณาการ |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |