| ขนาดบรรจุ | 250×240×70มม |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 5W |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | 3+ ชั่วโมง |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110~240V 50/60Hz |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 12V 4ah |
| ระยะระยะหมาย | 10-15 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ WiFi ในพื้นที่) |
| การใช้พลังงาน | 15W |
| น้ำหนัก | 0.5กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
|---|---|
| ขนาด | 592×395×265มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 12W (0.7W ต่อแบนด์) |
| ระยะคลุม | 2-20 เมตร ที่ -75dBm (แตกต่างกันไปตามความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| แบตเตอรี่ในตัว | ชาร์จใหม่ได้ 7.4V/12000mAh |
| ขนาด | 280 × 130 × 46 มม. (รวมเสาอากาศที่ซ่อนอยู่) |
| กำลังขับทั้งหมด | 8 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110-240V, กระแสตรง 5V/8A |
| ความกดอากาศ | 86-106 กิโลปาสคาล |
| น้ำหนัก | 1.56 กก. |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ110V-240V |
| ขนาดสินค้า | 44 × 11 × 3.5 ซม |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V ถึง DC12V |
| แยมรัศมี | 2-40 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| กำลังขับ | รวม 18W |
| ระบบทำความเย็น | การออกแบบการสื่อสารพลังงานต่ำ |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
|---|---|
| ขนาด | 305 x 140 x 51มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 15W |
| จีพีเอส L2 | 1170-1300MHz |
| ระยะการติดขัด | 2-50 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 592×395×265มม |
| ระยะการติดขัด | 50-300 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| โมดูล Jammer | 5 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | 5-50 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| ขนาด | 238×60×395มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 7.0กก |
| ความถี่เสริม | 4G2300, WIFI5.8G, 3.6G, UHF200-400MHz, กล้องไร้สาย 1,000-1390MHz เป็นต้น |
| น้ำหนัก | 4.0กก. (ครบชุด) |
|---|---|
| ขนาด | 370 x 140 x 51มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V, 50-60Hz พร้อมอะแดปเตอร์ DC12V |
| กำลังขับทั้งหมด | 18W |
| ระยะการติดขัด | สูงสุด 40 เมตร (ช่วงจะแตกต่างกันไปขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |