| ชื่อ | เครื่องรบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
| เวลาทำงาน | 40 นาที |
| น้ำหนัก | 1.2 กก |
| มิติ | 145 x 95 x 45 มิลลิเมตร |
| ชื่อ | Wifi และ Bluetooth Jamme |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
| กำลังขับทั้งหมด | 2.5 วัตต์ |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1-20M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 650g |
| ชื่อ | เครื่องรบกวนสัญญาณ |
|---|---|
| พิมพ์ | Gps Tracker, การควบคุมความถี่, Jammer UAV |
| การรับประกัน | 36 เดือน, 2 ปี, 12 เดือน, 3 ปี, 1 ปี |
| ขนาด | 85 มม. x 37 มม. x 23 มม., 320 * 200 * 460 มม., 150 มม. * 100 มม. * 16 มม., 65 มม. x 61 มม. x 26 มม. |
| สี | สีดำ สีขาว |
| ชื่อ | ตัวบล็อค GPS แบบพกพา |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10-+50℃ |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| มิติข้อมูลอุปกรณ์ | 135×77×35 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 650g |
| ชื่อ | jammer สัญญาณแบบพกพา |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| มิติ | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 1.8กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +65°ซ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
| ขนาด | 350มม. × 150มม. × 40มม |
| น้ำหนัก | 2กก |
| ความชื้น | 30%-95% (ไม่ควบแน่น) |
| ชื่อ | อุปกรณ์ยับยั้งโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 16 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| น้ำหนัก | 3กก |
| ขนาด | 470*360*8.5มม |
| น้ำหนัก | 4.5 กิโลกรัม |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 100W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 27V 10A |
| ขนาดสินค้า | 300×220×70มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 290 กรัม |
|---|---|
| ขนาดอุปกรณ์ | 95มม.×48มม.×17มม |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| พลัง | 2W |
| น้ำหนัก | 2กก |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% (ไม่ควบแน่น) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +65°ซ |
| ขนาด | 350มม. × 150มม. × 40มม |
| เครื่องประดับ | คู่มือผู้ใช้, สกรูยึด |