| น้ำหนัก | 3.36กก |
|---|---|
| ขนาด | 470*360*8.5มม |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| กำลังขับทั้งหมด | 16 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V, กระแสตรง 12V |
| การรับประกัน | 1 ปี 12 เดือน 6 เดือน 2 ปี |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1-2กก.,40ก.,60ก.,28ก |
| ใช้ | โทรศัพท์มือถือ,บัตรเครดิต,รถยนต์/รถยนต์/ยานพาหนะ/รถจักรยานยนต์/จักรยานไฟฟ้า/สกู๊ตเตอร์ |
| การสื่อสาร | ไร้สาย |
| ขั้วต่อ | USB,บลูทูธ |
| ชื่อ | Jammers โทรศัพท์มือถือในเรือนจำ |
|---|---|
| ขนาด | 25x17x7.1ซม |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 0.67กก |
| รัศมีการป้องกัน | ถึง 30 เมตร ความแรงสัญญาณ <= -75dbm |
| การใช้พลังงาน | 25 วัตต์ |
| ขนาดตัว | 450×450×200มม |
|---|---|
| น้ำหนักตัว | 17.0กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~55℃ |
| การใช้พลังงาน | ≤240W |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC160V~240V |
| น้ำหนักรวม | ชุดละ 7 กก |
|---|---|
| ขนาดกล่อง | 470×420×115มม |
| เวลาปฏิบัติงาน | การดำเนินงานต่อเนื่อง 365 วัน |
| จีพีเอส L2/L5 | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต AC 100-240V ถึง DC 12V |
| ช่วงอุณหภูมิ | -10 ถึง +55℃ |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤90% (RH) |
| ความกดอากาศ | 86~106kpa |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 160V-240V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz (110 หรือ 220V AC-12V DC) พร้อมที่ชาร์จแบตเตอรี่ในรถยนต์ |
|---|---|
| ขนาด | 460 × 238 × 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ขนาดบรรจุ | 55 × 44 × 15ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 7กก |
| กำลังทั้งหมด | 42W |
| กำลังขับทั้งหมด | 6.5 วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| ขนาด | 90x38x156 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ระยะการติดขัด | 10-30M ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ภายใน: 24V, 3500mAh; หรือแบตเตอรี่ภายนอก |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 45-70 นาที |
| การใช้พลังงาน | 55W |
| แอนเทนนาแพนล | กำไร 10dBi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| รัศมีการรบกวน | 3 ม. ถึง 30 ม. (20 ม. ถึง 100 ม. สำหรับโดรน UAV) |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W ต่อแบนด์ รวม 10W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V 50/60Hz ถึง DC 12V |
| ขนาด | 145 x 95 x 45 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 1.5กก |