| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ขนาด | 580×280×410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 35กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 300 วัตต์ |
| ความชื้น | 5% - 95% |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3.5กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 5V/12A |
| การใช้พลังงาน | 60W |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.5กก |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | 5-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| ขนาด | 186×80×40 มม. (ยาว × กว้าง × สูง) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบรีชาร์จ 3500mA |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ขนาด | 592×395×265มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-300 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| จำนวนเสาอากาศ | 3 |
| ความชื้น | 5% - 95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 470*360*8.5มม |
| น้ำหนัก | 3กก |
| การใช้พลังงาน | 48ว |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, กระแสสลับ 100-240V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 1.5 ชม |
| ระยะการติดขัด | 10-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| ขนาด | 90x38x156 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 2วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800 กรัม |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 2-20M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 6.5 วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| ขนาด | 90x38x156 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ระยะการติดขัด | 10-30M ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 1000วัตต์ |
| น้ำหนัก | 65กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 100-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 10 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 5V/8A |
| น้ำหนัก | 2.8กก |
| ขนาด | 210×170×50มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |