| กำลังขับทั้งหมด | 3ว |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +50°C |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
| ขนาดอุปกรณ์ | 145 มม. × 83 มม. × 52 มม |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 880ก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 19V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| การใช้พลังงาน | 60 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2.5กก |
| ขนาด | 278*137*42มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | อะแดปเตอร์ AC (DC12V), แบตเตอรี่ในตัว 4000mA/H |
| ระยะการติดขัด | 1-20M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 650g |
| ขนาดกล่องด้านใน | 220×202×65มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 3.6 กิโลกรัม |
| ขนาด | 350 × 278 × 98มม |
| กำลังขับ RF | 22 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 10-80 เมตร (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ชื่อ | ตัวบล็อคสัญญาณ GPS |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| น้ำหนัก | 15 กก |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| พื้นที่ติดขัด | 20-80 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนัก | 8กก |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| พลังงาน DC | 24V, 15A พร้อมแบตเตอรี่ภายใน (ใช้งานได้ 2 ชั่วโมง) |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W ต่อแบนด์,50W-100W (47-50dBm),100W (50dBm),100Watts,50w(47dBm) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนัก | 45กก.,10.5กก.,>50กก.,<4กก.,17กก |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1-5 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500ก |
| ขนาด | 9.5ซม. × 1.9ซม. × 4.5ซม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| กำลังขับทั้งหมด | 0.9 วัตต์ |