| ขนาดบรรจุ | 330×250×80มม |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 2กก |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/12000mAh |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | มากกว่า 1 ชม |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| แบตเตอรี่ | 4000mA/H ในตัว |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 2.5 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 650g |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาดกล่องด้านใน | 220x202x65 มม. |
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอก 5 ชิ้น |
| เวลาชาร์จ | ประมาณ 4 ชั่วโมง |
| น้ำหนักรวม | 0.7กก |
|---|---|
| ขนาด | 186 × 80 × 40 มม. (ยาว × กว้าง × สูง) |
| กำลังทั้งหมด | 1.5W |
| รัศมีการป้องกัน | 5-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | ประมาณ 1 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
|---|---|
| ขนาด | 90×38×156มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| เวลาทำงาน | 1.5 ชม |
| กำลังขับทั้งหมด | 6.5 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
|---|---|
| ขนาด | 238 มม. (กว้าง) * 60 มม. (สูง) * 395 มม. (ยาว) |
| น้ำหนักสุทธิ | 7.0กก |
| พิมพ์ | Gps Tracker, การควบคุมความถี่, Jammer UAV |
| การรับประกัน | 36 เดือน, 2 ปี, 12 เดือน, 3 ปี, 1 ปี |
| ขนาด | 186*80*40 มม. (ยาว * กว้าง * สูง) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 0.5กก |
| รัศมีการป้องกัน | 5-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบรีชาร์จ 3500mA |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, กระแสสลับ 100-240V |
|---|---|
| ระยะการป้องกัน | 1-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 850 กรัม |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800 กรัม |
| ขนาด | 62x30x118 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1-20M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
|---|---|
| น้ำหนัก | 650g |
| มิติข้อมูลอุปกรณ์ | 126x76x35 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |