| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| ขนาด | 300×200×150มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| กำลังขับ | 65W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 1000วัตต์ |
| น้ำหนัก | 65กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 100-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ขนาด | 592×395×265มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จัมเปอร์ | 1/2 สายโคแอกเซียลที่มีความยืดหยุ่นสูง |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนักและขนาด | 10กก. 45×30×15ซม. (ขนาดบรรจุ: 55×34×21.5ซม.) |
|---|---|
| แหล่งที่มาของการติดขัด | เทคโนโลยีการสแกนความถี่ |
| ระยะการติดขัด | 20-100 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| จัมเปอร์ | สายโคแอกเชียลแบบยืดหยุ่นพิเศษ 7D-FB |
| การใช้พลังงาน | 250วัตต์ |
| กำลังขับทั้งหมด | 200W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
| น้ำหนัก | 24 กิโลกรัม |
| ขนาด | 520 × 300 × 250มม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 30กก |
| ขนาด | 520 × 300 × 190มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ขนาด | 580×280×410มม |
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 50-300 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 300 วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 25 กก |
| ขนาด | 510 × 430 × 350 มม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 592×395×265มม |
| ระยะการติดขัด | 50-300 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| โมดูล Jammer | 5 |
| น้ำหนัก | 25 กก |
|---|---|
| ขนาด | 510 × 430 × 350 มม |
| ช่วงความชื้น | 30% - 95% |
| กำลังขับทั้งหมด | 300 วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |