| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 16 กิโลกรัม |
| ขนาด | 500×500×200มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-100KM |
| มิติ | 145 x 95 x 45 มิลลิเมตร |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.2 กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระยะการติดขัด | ระยะรัศมี 10-30 เมตร (-75dBm@แอนเทนน์ทุกทิศทาง) |
| แบตเตอรี่ | 4000mA/H ในตัวพร้อมอะแดปเตอร์ AC (DC12V) |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | 1-20M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 650g |
| ขนาด | 126x76x35 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| ขนาด | 580 × 280 × 410 มม |
| น้ำหนัก | 35 กิโลกรัม |
| โมดูล Jammer | 6 |
|---|---|
| จัมเปอร์ | 1/2 สายโคแอกเซียลที่มีความยืดหยุ่นสูง |
| ระยะการติดขัด | 50-300 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนักและขนาด | 25กก. 510×430×350มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ใช้ | ยานยนต์,มือถือ |
| การทำงาน | การติดตามด้วย GPS, การตรวจสอบน้ำมันเชื้อเพลิง/อุณหภูมิ, ปุ่มตกใจ SOS, การป้องกันการติดขัด, ตัวติดตาม |
| ขนาด | 630 × 500 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| วงจีเอ็ม | ควอดแบนด์, GSM/UMTS, 850/ 900/ 1800/ 1900MHz |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 65กก |
| ขนาด | 720*490*240มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 5%-95% |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 120 วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 11 กก |
| ขนาด | 45×30×15 ซม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V หรือ DC48V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ขนาด | 592×395×265มม |
| ความชื้น | 30%-60% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| กำลังขับ | 500W |
| น้ำหนัก | 47 กิโลกรัม |
| พื้นที่ติดขัด | 50-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |