| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องปรับเปลี่ยนอัตราแลกเปลี่ยน (AC220V-DC19V) |
|---|---|
| กำลังขับ RF | 22 วัตต์ |
| ขนาด | 350×278×98มม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20 ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V 8A) |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 5 ม.-30 ม. (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณและสภาพแวดล้อม) |
| ขนาด | 320×240×60มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| ขนาด | 90×50×15 มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 0.32kg |
| กำลังทั้งหมด | 0.5W |
| รัศมีการป้องกัน | 5-10 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | ประมาณ 2 ชั่วโมง |
| กำลังขับทั้งหมด | 300W |
|---|---|
| ขนาด | 720×490×240มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 100-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ความชื้น | 5%-95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| ขนาด | 238*134*57 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักรวม | 1.0 กก |
| รัศมีการป้องกัน | 30-100 เมตร ที่ -75dBm (แตกต่างกันไปตามความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 40 นาที |
| น้ำหนัก | 1.2 กก |
| ขนาด | 145 x 95 x 45 มิลลิเมตร |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
|---|---|
| PCB-2048 รัศมีโทรศัพท์มือถือ | 20-50 เมตร (-75dBm@เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| เวลาทำงาน | 45 นาที |
| น้ำหนัก | 2.0 กก |
| ขนาด | 200 x 160 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| ขนาด | 163×85×43 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 1กก |
| กำลังทั้งหมด | 5.6W |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/4700mAh |
| กำลังขับ | รวม 45W, 1-3W แต่ละแบนด์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220V ถึง DC12V |
| ขนาดสินค้า | 450 x 238 x 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสินค้า | 8 กก |
| เวลาทำงาน | การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC24V 10A) |
|---|---|
| รัศมีการสกัดกั้น | 10-50 เมตร (ความแรงของสัญญาณและสภาพแวดล้อมขึ้นอยู่กับ) |
| น้ำหนักรวม | 5.5 กก |
| ขนาด | 330×280×120 มม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |