| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7กก |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 10-60 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ขนาด | 400×288×155มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ขนาด | 592×395×265มม |
| น้ำหนัก | 30กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 500วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V หรือ DC 28V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| ความชื้น | 5% - 95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +55°ซ |
| ขนาด | 380(ย) × 300(ก) × 90(ส) มม |
| น้ำหนัก | 7กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| ขนาด | 380(ย) * 300(ก) * 90(ส) มม |
| น้ำหนัก | 7กก |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| การใช้พลังงาน | 240W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟกระแสสลับ 110-240V / ไฟกระแสตรง 12V |
|---|---|
| ขนาด | 278 × 137 × 42มม |
| น้ำหนัก | 2.5กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ช่วงความชื้น | 5% - 95% |
| ความชื้น | 5% - 95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 7กก |
| การใช้พลังงาน | 240W |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 10-80 ม. (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |
| ขนาด | 363*137*42มม |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 75วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| เวลาปฏิบัติงาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |
| น้ำหนัก | 2.5กก |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| กำลังขับทั้งหมด | 15 วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย | 2400-2500MHz |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3กก |
| ขนาด | 363*137*42มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 240W |
| น้ำหนัก | 7กก |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ขนาด | 380(ย) * 300(ก) * 90(ส) มม |