| ขนาดบรรจุ | 25×22.5×8ซม |
|---|---|
| ได้รับ | 2.0dBi |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ความยาวของแอนเทนนา | 140 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC), ที่ชาร์จแบตในรถ: DC12V IN |
| กำลังขับ | 33dBm |
|---|---|
| เสาอากาศ | เสาอากาศ Omni 2 ต้น |
| รัศมีการรบกวน | 5-15เมตร |
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.25 กิโลกรัมต่อหน่วย |
| ขนาด | 90×40×23มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 80W |
|---|---|
| ขนาด | 45×30×25ซม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 20-100 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| กำลังขับ | 15dbm±2dBm |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | 3-10 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 50 กรัม |
| ขนาด | 66 มม. * 23 มม. * 10 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| กำลังขับทั้งหมด | 15dbm±2dBm |
|---|---|
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 3-10M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 50 กรัม |
| ขนาด | 66 มม. × 23 มม. × 10 มม |
| เสาอากาศ | ภายในรอบทิศทาง |
| ขนาด | 90×50×15 มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 0.32kg |
| กำลังทั้งหมด | 0.5W |
| รัศมีการป้องกัน | 5-10 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | ประมาณ 2 ชั่วโมง |
| กำลังขับ | 33dBm |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 5-15เมตร |
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.25 กก |
| ขนาด | 90 × 40 × 23 มม |
| เสาอากาศ | 2 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ขนาดบรรจุ | 250×240×100มม |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
| น้ำหนักสุทธิ | 1กก |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | 3+ ชั่วโมง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสตรง 5V, 0.5A |
|---|---|
| กำลังขับ | 15dbm±2dBm |
| น้ำหนัก | 50 กรัม |
| ขนาด | 66 มม. × 23 มม. × 10 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| รัศมีการรบกวน | 10-50 เมตร (ความแรงของสัญญาณและสภาพแวดล้อมขึ้นอยู่กับ) |
|---|---|
| กำลังขับ RF | 26 วัตต์ |
| น้ำหนักรวม | 5.5 กิโลกรัม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |