| กำลังขับ | รวม 42W (1-3W ต่อแบนด์) |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 2-40 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC 110V/220V ถึง DC 12V |
| น้ำหนักสินค้า | ประมาณ 7.5 กก |
| ขนาดสินค้า | 460 * 238 * 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 16 กิโลกรัม |
| ขนาด | 40×38×32ซม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +55°C |
| แหล่งที่มาของการติดขัด | เทคโนโลยีการสแกนความถี่ |
| กำลังขับ | รวม 45W, 1-3W ต่อแบนด์ |
|---|---|
| แยมรัศมี | 2 ถึง 40 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 110V หรือ 220V ถึง DC 12V |
| ขนาดสินค้า | 450 × 238 × 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสินค้า | 8 กิโลกรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 28V |
|---|---|
| ขนาด | 220 × 110 × 146มม |
| น้ำหนัก | 5.5 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ระยะการกัดกรอง (รัศมี) | 50-200 ม. (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
|---|---|
| ขนาด | 592×395×265มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องปรับเปลี่ยนอัตราแลกเปลี่ยน (AC220V) |
|---|---|
| รัศมีการสกัดกั้น | 10m-50m (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณและสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนักรวม | 5.5 กิโลกรัม |
| ขนาด | 330×280×120มม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 12V/2A |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 2000mA/ชม |
| ขนาดอุปกรณ์ | 113*60*31 มิลลิเมตร |
| ช่วงอุณหภูมิ | -10 ° C ถึง +50 ° C |
| ระยะเวลาของแบตเตอรี่ | 1-2 ชั่วโมง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 10-80 เมตร (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, กระแสสลับ 100-240V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 1.5 ชม |
| ระยะการติดขัด | 10-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| ขนาด | 90x38x156 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| ขนาด | 178×77×36.5 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.8 กิโลกรัม |
| กำลังทั้งหมด | 10W |
| รัศมีการป้องกัน | 20-100 เมตร ที่ -75dBm (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |