| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 2400-2500MHz |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 150W-200W |
| ความถี่ | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 2100-2800เฮิร์ต |
| แรงดันใช้งาน | DC 24-32V |
| ขนาด | 29.7*131*15.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 5150-5350 เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 30W |
| ความถี่ | 5725-5850เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 29.7*131*15.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | โมดูล LDMOS LORA |
| ความถี่ | 720-1020เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 28-32V |
| พลัง | 100W |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| น้ำหนัก | 500ก |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| แรงดันไฟฟ้า - อุปทาน | 24-30v |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 30W |
| น้ำหนัก | 500ก |
| ขนาด | 109.5*28.5*16 มม |
| แรงดันไฟฟ้า - อุปทาน | 24-30v |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 200W |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |