| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| ความถี่ในการทำงาน | 300-1500MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-36V |
| ขั้วต่อ DC | DW9 |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| ความถี่ในการทำงาน | 1500-2500MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-36V |
| ขั้วต่อ DC | DW9 |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| ความถี่ในการทำงาน | 1500-2500MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-36V |
| ขั้วต่อ DC | DW9 |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้าน UAV |
| แบนด์วิธการทำงาน | 2000MHz |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% ~ 95% ไม่มีการควบแน่น |
| ความผันผวนในวง | ≤3.0dB |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 200-300เมกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังขับ | 50W |
| แรงดันใช้งาน | 30V |
| ข้อมูลจำเพาะ | 37.3*112*19.5 มิลลิเมตร |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| ชื่อ | ต่อต้าน เครื่องขยายสัญญาณ RF โมดูล FPV |
| ความถี่ | 700-1000MHz (ปรับแต่งได้) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 32V |
| พลัง | 100W |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24-32V |
| กำลังขับสูงสุด | 47dBm |
| ความถี่และกำลังไฟฟ้า | 4000-6000เมกะเฮิร์ตซ์ 100W |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| ชื่อ | ต่อต้าน เครื่องขยายสัญญาณ RF โมดูล FPV |
| ความถี่ | 700-6000MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24-32V |
| พลัง | 80W |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| ชื่อ | ต่อต้าน เครื่องขยายสัญญาณ RF โมดูล FPV |
| ความถี่ | 2100-2700เมกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24-28V |
| พลัง | 50W |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | โมดูลป้องกันเครื่องบินไร้คนขับ RF |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24-32V |
| กำลังขับสูงสุด | 47dBm |
| ความถี่และกำลังไฟฟ้า | 400-700MHx 100W |