| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | การทำงานต่อเนื่อง 7 * 24H |
| อัตราข้อมูล | 3s-7s |
| น้ำหนัก | 14กก |
| ขนาด | ยาว 410 x กว้าง 330 x 190มม |
| ความแม่นยำของ DF | 10° (ตาม) ≤3° (โฉบ) |
|---|---|
| ความสามารถในการตรวจจับแบบเรียลไทม์ | โดรน ≥ 30 ลำ |
| น้ำหนัก | 15กก |
| การใช้พลังงาน | 15W |
| การสนับสนุนช่วงความถี่ | 30MHz - 6GHz |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| การทำงาน | การตรวจจับ + การติดตาม + การรบกวน |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | การสื่อสารผลิตภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| ข้อมูลจำเพาะ | การแก้ไขแบบบูรณาการ |
| ใช้กลางแจ้ง | ระบบต่อต้าน Uav / เคาน์เตอร์โดรน / โดรน Jammer |
|---|---|
| เครื่องหมายการค้า | UND |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| การตรวจจับ | เรดาร์ |
|---|---|
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เครื่องหมายการค้า | ปรับแต่ง |
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| สนามอุตสาหกรรม | ระบบป้องกัน UAV |
| ต้นทาง | จีน |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การทำงาน | การตรวจจับ / เครื่องตรวจจับ / Jammer ของโดรน Uav |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | ราบ 360 องศา; น่านฟ้าเต็ม |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| ใช้กลางแจ้ง | ระบบต่อต้าน Uav / เคาน์เตอร์โดรน / โดรน Jammer |