| Điện áp nguồn | điện áp xoay chiều 100V-240V |
|---|---|
| Thời gian làm việc | Hoạt động liên tục 7 * 24H |
| Tốc độ dữ liệu | 3s-7s |
| Cân nặng | 14KGS |
| Kích thước | Dài 410 x Rộng 330 x 190mm |
| Độ chính xác DF | 10° (theo sau) 3° (lơ lửng) |
|---|---|
| Khả năng phát hiện thời gian thực | ≥ 30 máy bay không người lái |
| Cân nặng | 15kg |
| Tiêu thụ điện năng | 15W |
| Hỗ trợ băng tần | 30 MHz - 6GHz |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Chức năng | Phát hiện+Theo dõi+Gây nhiễu |
| Năng lực sản xuất | 100Piece/năm |
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Sản phẩm điện tử truyền thông |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Năng lực sản xuất | 100Piece/năm |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| sử dụng ngoài trời | Hệ thống chống máy bay không người lái / Máy bay không người lái / Máy gây nhiễu không người lái |
|---|---|
| Nhãn hiệu | UND |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phát hiện | rađa |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Nhãn hiệu | tùy chỉnh |
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Lĩnh vực công nghiệp | Hệ thống chống UAV |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Chức năng | Máy phát hiện/máy dò/máy gây nhiễu máy bay không người lái |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Nhãn hiệu | sóngSonics |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | Phương vị 360 độ; không phận đầy đủ |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| sử dụng ngoài trời | Hệ thống chống máy bay không người lái / Máy bay không người lái / Máy gây nhiễu không người lái |