| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 720-1020 MHz |
| Kích thước | 117*40*18mm |
| Cân nặng | 230g |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kích cỡ | 117,1*25,6*16mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 720-1020 MHz |
| Kích thước | 117*40*18mm |
| Cân nặng | 230g |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 720-1020 MHz |
| Kích thước | 117*40*18mm |
| Cân nặng | 230g |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 1170-1280MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 170*94*26,5mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 1170-1280MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 170*94*26,5mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 1550-1620MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 170*94*26,5mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 2400-2500MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 170*94*26,5mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 5725-5850MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 170*94*26,5mm |
| Khoảng cách phát hiện | 2~10km |
|---|---|
| Hướng tìm kiếm dải tần số | 2GHz ~ 6GHz |
| độ chính xác định hướng | ~10° |
| Chế độ phát hiện | Phát hiện thụ động 360 ° |
| Tốc độ làm mới DF | 10-30 lần/phút |