| Kích thước | 400 x 290 x 135 mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 16kg |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Bán kính che chắn | 20-500 mét ở -75dBm |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Tiêu thụ điện năng | 600W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC-220V/DC-48V |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16,8kg |
| Kích thước | 350*190*490mm |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Tổng công suất | 75 Watt |
|---|---|
| thời gian sạc | 2 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -15 ° C đến +75 ° C. |
| Cân nặng | Khoảng 16 kg |
| Phạm vi gây nhiễu (Định hướng) | 1000-1500 mét |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V, DC24V |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tiêu thụ điện năng | 400Watt |
| Cân nặng | 15kg |
| Tên | Máy gây nhiễu bom đoàn xe |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng kể từ ngày giao hàng |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến 50°C |
| tổng trọng lượng | 60kg |
| Kích thước gói hàng | 800*700*600mm |
| Cân nặng | 15kg |
|---|---|
| Kích thước | 320×120×430mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Nguồn điện | AC220V hoặc 110V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 400 watt |
| Cân nặng | 28 kg |
| Kích thước | 592*395*265mm |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-600 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
|---|---|
| Tổng công suất | 330W |
| Kích thước gói hàng | 800×700×600mm |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz (AC110 hoặc 240V-DC27V) |
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Cân nặng | 22kg |
| Nguồn điện | AC110 hoặc 220-240V / DC 27V |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 100-300 mét (-75dBm @ Anten đa hướng) |
| Kích thước | 520x340x200mm |
| Cân nặng | 15kg |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 320×120×430mm (dài × rộng × cao) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120m (phụ thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |