| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 1.2Ghz |
| Điện áp làm việc | DC 24-32V |
| Kích cỡ | 29,7*131*15,5mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kích cỡ | 117,1*25,6*16mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 860-930MHz |
| Điện áp làm việc | DC 24-28V |
| Kích cỡ | 125*60*20mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 5150-5350 MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 117,1*25,6*16mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 2100-2800Hz |
| Điện áp làm việc | DC 24-32V |
| Kích cỡ | 29,7*131*15,5mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 30W |
| Tính thường xuyên | 900MHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Kích cỡ | 20X10X5 cm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 1.2Ghz |
| Điện áp làm việc | DC 24-32V |
| Kích cỡ | 29,7*131*15,5mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 700-1000MHz |
| Điện áp làm việc | DC 24-28V |
| Kích cỡ | 125*60*20mm |
| Tên | Máy gây nhiễu máy bay không người lái |
|---|---|
| Kích thước | 650×350×300mm |
| Nguồn điện | AC220V, 110V hoặc DC28V |
| Trọng lượng đơn vị chính | 30kg |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Sản lượng điện | 37dBm |
|---|---|
| Nguồn điện | Tích hợp pin 24V, 8A (hoạt động liên tục 120 phút) |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |