| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | 50-200m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Cân nặng | 21kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Tổng công suất đầu ra | 250Watt |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 50W |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 5150-5350MHz |
| Điện áp làm việc | 8A~10A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 1170-1280MHz |
| Điện áp làm việc | DC 24-28V |
| Kích cỡ | 125*60*20mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 150W-200W |
| Tính thường xuyên | 1170-1280MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 117,1*25,6*16mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 30W |
| Tính thường xuyên | 5,2 GHz 5,8 GHz 4,9 GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Mô-đun LDMOS LORA |
| Tính thường xuyên | 720-1020 MHz |
| Điện áp | 28-32V |
| Quyền lực | 100W |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 1170-1280MHz |
| Điện áp làm việc | DC 24-28V |
| Kích cỡ | 125*60*20mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kích cỡ | 125*60*20mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 2400-2500MHz |
| Điện áp làm việc | DC 24-32V |
| Kích cỡ | 29,7*131*15,5mm |