| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 30W |
| Cân nặng | 500g |
| Kích cỡ | 109,5*28,5*16 mm |
| Điện áp - Nguồn cung cấp | 24-30v |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Cân nặng | 500g |
| Kích cỡ | 117,1*25,6*16mm |
| Điện áp - Nguồn cung cấp | 24-30v |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Dải tần số | 1100-1500 MHz |
| Điện áp làm việc | 28V |
| Dòng điện làm việc | 8 - 10A |
| Độ ẩm | 5%-95% |
|---|---|
| Cân nặng | 65kg |
| Tiêu thụ điện năng | 3000W |
| Kích thước ăng-ten bảng điều khiển bên ngoài | 640×540×550mm |
| Nguồn điện | AC110-240V |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 720-1020 MHz |
| Kích thước | 117*40*18mm |
| Cân nặng | 230g |