| Nguồn điện | AC220V, DC24V |
|---|---|
| Cân nặng | 15kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| pin bên trong | 24V DC, thời gian chạy 2 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Ăng -ten tăng | 5dBi |
| mô-đun gây nhiễu | 6 |
| Phạm vi gây nhiễu | 5-50m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nguồn gây nhiễu | Công nghệ quét tần số |
| Cân nặng | 45kg |
|---|---|
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-300m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu) |
| Tổng công suất đầu ra | 600Watt |
|---|---|
| Cân nặng | 35kg |
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-500m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Loại ăng-ten | Ăng-ten đa hướng có độ lợi cao |
| Pin ngoài (Tùy chọn) | 24V DC |
| Phạm vi hoạt động | 2,4~2,5 GHz, 5,0~5,875 GHz |
|---|---|
| Hình tiếng ồn | 3,5 dB điển hình |
| Công suất đầu ra | 2W (33dBm) |
| Nguồn điện | 5V~16V/2A DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Phạm vi hoạt động | 2,4~2,5 GHz, 5,0~5,875 GHz |
|---|---|
| Nguồn điện đầu vào | 0~20dBm |
| Công suất đầu ra | 2W (33dBm) |
| Nguồn điện | 5V~16V/2A DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | Mô-đun chống UAV |
| Băng thông làm việc | 700-2000MHZ |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 5%~95%,Không ngưng tụ |
| Bên trong băng tần | ≤3.0db |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | Mô-đun chống UAV |
| Băng thông làm việc | 2000 MHz |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 5%~95%,Không ngưng tụ |
| Bên trong băng tần | ≤3.0db |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 1170-1280MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 170*94*26,5mm |